Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนถามเรื่อง ผ่อนกีต้าร์ ????
Author Message
beerplay Offline
Member

Likes Given: 0
RE: รบกวนถามเรื่อง ผ่อนกีต้าร์ ????
(11-08-2008, 15:30)Grid.. Wrote: ครับน้าเบียร์ มวลหมูจุ่มตรง4แยกถนนจันทร์นั่นละครับ..

ส่วนน้องเบ๊นสลบไปเนี่ย.. ไม่ใช่เรื่องดื่มหนักครับ..Cool

แต่ดื่มบ่อย.. จนวีซ่าขาด.. Rolleyes สาเหตุที่สลบ.. ก็มาจากน้องแจน vintage series (ก็แฟนเบ๊นนั่นล่ะ)..

ถ้าน้าเบียร์มีแฟนแล้วก็คิดถึงเรื่องนี้ไว้เยอะๆครับ..

อิอิ.. เสี้ยม(แทนหลวงพี่ร๊อคBig Grin)

555 เห็นใจคนมีแฟนจิงๆครับ ผมคิดว่าทุกเรื่องสามารถเจรจาต่อรองกันได้นะ (เรื่องดื่มก็ต่อรองได้Smile)
เรื่องสังคมกับคน นั้นต้องพึ่งพาอาศัยกันแยกออกจากกันไม่ได้
ว่าแต่น้องเบ๊นเค้าวีซ่าขาดแล้ว แล้วน้ากริดเคยโดนแบบน้องเบ๊นบ้างป่าวครับ อิอิBig Grin

ส่วนผมมีแค่คนสนิทยังไม่ถึงขั้นแฟน (ดื่มได้ถึงไหนถึงกันนะ ถ้ามีเวลา)
ถั่งโถมโหมแรงไฟ
11-08-2008, 16:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รบกวนถามเรื่อง ผ่อนกีต้าร์ ???? - by beerplay - 11-08-2008, 16:22

Forum Jump: