Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
Author Message
VaneZa Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ
น้าหนึ่งค่ะ...ไปเชียงใหม่อย่าลืมไปกิน เสต๊กหมูทอดกับข้าวเหนียว ในตลาด(ตลาดที่ลงจากสะพานข้ามปิงแล้วเลี้ยวซ้ายอะค่ะ)นะค่ะ ไปถึงเช้าๆก้น่าจะได้อยู่นะค่ะ....จากนั้นก้ถ่ายรูปแถวๆนั้นได้เพราะบรรยากาศดีอยู่นะค่ะ
ที่เที่ยวที่อื่นๆก้มั่วไป ตามเจ้าบ้านไปได้เลย แต่อย่าลืมไปกินอาหารที่แนะนำนะค่ะอร่ยมั่ก มั่ก

P'ANt & Nu'Kwan
28-07-2008, 08:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ...............ผมจะไปเชียงใหม่......มีอะไรเเนะนำบ้างครับ - by VaneZa - 28-07-2008, 08:26

Forum Jump: