Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ
Run Wrote:
hui jung loey Wrote:ของ hui jung loey เองค่ะ
เป็นไปไม่ด้าย แงๆ ลืมด้ายไงเนี่ย..ย
ขอบคุณน้า Run ม๊ากๆ ๆ ๆ ๆ คร้า
ฝากไว้ที่บ้านระยองอันแสนอบอุ่นก่อนน้ะคร้า

เดี๋ยววันจันทร์ผมขึ้นกรุงเทพ อาจจะเอาไปฝากไว้ที่บ้านเต่านะครับ จะได้มารับคืนง่ายๆหน่อย
แต่ แหม ผิดคาดเลยครับ ลึกๆแล้วในใจผมเดาว่าเป็นของป้า Ether นะเนี่ย ไม่นึกว่าจะเป็น
ของน้องหุยเลย

น้า Run กำลังบอกเป็นนัยอะไรสักอย่างแน่ๆ ใช่ไหมครับ
24-07-2008, 08:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โปรดทราบ ท่านที่มาระยองกรุณาตรวจสอบทรัพย์สินที่นี่ครับ - by Maow - 24-07-2008, 08:38

Forum Jump: