Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฟ้อง น้าเวปฯ เกี่ยวกะพวกแก๊งล่มฯ ครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
ฟ้อง น้าเวปฯ เกี่ยวกะพวกแก๊งล่มฯ ครับ
.........พักหลังพวกแก๊งล่มฯหายไปนานชักหมั่นใส้แล้วครับพี่น้อง.....บางคนหนีภัยไปแต่งงาน.....บางคนก็แอบไปออกแผ่น......บางท่านก็ไปถูกคดีลวนลามนักศึกษา......
..........มาบัดเดี๋ยวนี้........ผมตามไปพบที่ชุมนุมแห่งใหม่ของพวกแก๊งล่มฯแล้วครับพี่น้อง.....ไปแอบอยู่ที่หน้า ซื้อ-ขาย ครับพี่น้อง........แอบกินเหล้า ยา ปลาปิ้ง กันสนุกสนาน.....เหม็นเหล้าคลุ้งไปทั้งห้อง.......บางคนใช้ภาษาไม่สุภาพ(พูดไทยคำอังกฤษคำ)..........ทำอะไรก็ไม่เคยวางแผน......อยู่ๆดึกดื่นก็มาเคาะจอฯชวนชาวบ้านชาวช่องไปดื่ม.....ทำไมไม่รู้จักจะชวนจะบอกกันเนินๆ.......
.........พี่น้องครับ.....จะทำอย่างไงกะแก๊งนี้ดีครับ......ผมจะได้ตามไปสมทบปิดถนนด้วยครับ พี่ น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Attached Files Image(s)

13-07-2008, 09:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ฟ้อง น้าเวปฯ เกี่ยวกะพวกแก๊งล่มฯ ครับ - by กีต้าร์เก่า - 13-07-2008, 09:21

Forum Jump: