Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายแอมป์ Fender G-DEC 30
Author Message
PAPAAEG Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขายแอมป์ Fender G-DEC 30
LittleNomad Wrote:
ยอดเยี่ยม69 Wrote:
กีต้าร์เก่า Wrote:น้า LittleNomad การขายต้องมีของแถมด้วย......ผมขายของยังมี ซุปไก่อย่างดีแถมเลย.......การขายหนะ เป็นหรือเปล่า ลำพังเอาของดีมาขายอย่างเดียวมันไม่เวิคหรอกครับ.......

เห็นด้วยกับน้าแป้งครับ การขายให้ได้ไวๆต้องมีของแถมด้วย
กรณีเจ้า K.Yairi ของผมก็แถมสายชุดใหม่ให้ จากนั้นขัดกีตาร์ดูใหม่เอี่ยมเลย
ตบท้ายด้วยการพาไปเลี้ยงข้าวที่ร้าน Tiger Lady ใครใจแข็งไม่ซื้อก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว

...555... "...กรณีเจ้า K.Yairi ของผมก็แถมสายชุดใหม่ให้ จากนั้นขัดกีตาร์ดูใหม่เอี่ยมเลย..."
กรณีนี้ บังเอิญผมอยู่ในเหตุการณ์... สายชุดใหม่ น้าpood หยิบจากคลังแสงส่วนตัวมิไม่หรือ? ส่วนการขัดถูกีต้าร์ ผมก็เห็นน้าpood หยิบน้ำยาสารพัด ทยอยส่งให้คนซื้อ ซึ่งนั่งหลังขดหลังแข็งลงแรงจนหอบแฮ่ก ๆ อยู่นานเป็นชั่วโมง กว่าจะขจัดคราบไคลออกหมด...555...

เอาเถอะ...สำหรับแอมป์ Fender G-DEC 30 ของผมตัวนี้
แม้จะยังใหม่เอี่ยม ปราศจากฝ้าราคีใด ๆ (ต่างกับ K.Yairi ของน้ายอดเยี่ยม 69 โดยสิ้นเชิง)
ผมก็จะมีของแถมให้ตามคำแนะนำ...
ไวน์อายุกว่า 20 ปี สักขวด เป็นไง...แต่ขอร่วมจิบด้วยนะครับ...

55 อย่างนี้ต่อไปใครจะลงขายของคงต้องเครียดหนักเป็นแน่แท้ ....เพราะต้องคิดหาเตรียมของแถมไว้ด้วย 55
16-07-2008, 10:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread

Forum Jump: