Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ซื้อโปร่งไฟฟ้า or เต่า เท่ห์ซักตัว ไม่เกิน 2 หมื่น
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ซื้อโปร่งไฟฟ้า or เต่า เท่ห์ซักตัว ไม่เกิน 2 หมื่น
Kitja Wrote:ไม่ต้องเสียดายหรอกครับ ถ้ากีตาร์ตัวนั้นจะเป็นของเรา มันก็จะเป็นของเราวันยังค่ำ จะช้าจะเร็วก็ต้องเป็นของเราครับ ถึงขนาดข้ามน้ำข้ามทะเล ก็ยังมีเลยครับ ไม่เป็นวันนี้ก็อาจเป็นวันหน้าครับ กีตาร์ผมเคยจะเป็นของคนอื่นอยู่เพราะจะขาย แต่สุดท้ายมีลางสังหรณ์ว่าไม่ขายดีกว่า แล้ววันนึงก็มาเปิดเวป มาร์ติน.คอม ไปพบว่ากีตาร์รุ่นของผมเลิกผลิตแล้วครับ !!!!! ถ้าวันนั้นคนซื้อตกลงซื้อผมคงขายไปแล้ว และก็ต้องมานั่งเสียดายทีหลังอีกครับ ตอนนี้เล่นทุกวันครับ

สำนึกได้เมื่อยังไม่สายไป ดีใจด้วยครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
19-07-2008, 01:52
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ซื้อโปร่งไฟฟ้า or เต่า เท่ห์ซักตัว ไม่เกิน 2 หมื่น - by povation - 19-07-2008, 01:52

Forum Jump: