Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
((( ขาย Guild GAD30 ครับ )))
Author Message
hattaya111 Offline
Man of the Moon

Likes Given: 35
RE: ((( ขาย Guild GAD30 ครับ )))
pood Wrote:
SARUN Wrote:
ยอดเยี่ยม69 Wrote:เมื่อกี้ก็ลองเล่นดูแล้ว มันไม่แย่ขนาดนั้นมั้นมั๊งครับอากฤษณ วางยาหรือเปล่าครับ...
ก่อนหน้านั้น..มันแย่ขนาดนั้น จริงๆ
แต่พอขัดสี ฉวีวรรณ ลงน้ำมันมะนาว ขูด Saddle ขาวๆ ยกราวสาย6เส้นใหม่ ตั้งเสียงให้เข้าทาง ???..
หลังจากนั้น??????????..

SOLD

ขอบคุณน้าหนึ่งที่ช่วย set up ให้ครับ ตอนนี้รอปรีแอมป์ Guild ที่สอยมาใด้จาก Ebay
อยู่

ต้องนับถือ ความใจถึงที่เอามันมาชุบชีวิตใหม่ครับ ....... ต้องเห็นก่อนหน้านั้นRolleyes

ผมไม่ใช่ช่างนะครับ set up ช่วยทำเฉพาะบางตัวเท่านั้น ........ไม่ใช่อาชีพครับ ไม่รับทำให้ใคร .....

เเจ้งไว้ก่อนเลยครับเผื่อใครอ่านเข้าใจผิด

อยากรณรงค์ ให้ทำกันเองบ้างด้วยซ้ำ งานบางส่วน ช่างไม่ได้อยากรับไปทำหรอกครับ งานเเต่งเเอ๊คชั่น เสียเวลาเค้า งานอื่นคุ้มกว่า

จริงๆงานนี้ เเต่ละคนเเต่ละมือ น้ำหนัก การชอบความตึง เทคนิคการเล่นต่างกัน

ช่างจะทำมาในมาตราฐานกลางๆไว้ก่อน จริงเเล้วส่วนตัวหากพอมีเวลา ลองมาใช้เวลาตรงนี้ทำเองกันดูนะครับ

จะก่อความเข้าใจ ความรัก ความผูกพันธ์ต่อ เครื่องมือผลิดเสียงมากขึ้นด้วย

อย่าท้อใจถ้าพัง ถ้าเจ๊งบ้าง กว่าผมจะใช้เวลาทำขนาดนี้

ไม่ต้องถอดไปถอดมา นั่งวัดอะไร ซับซ้อน กะเอาเล็งๆ ตบๆไปมา เสร็จ...

ผมทำพังคามือ มึน นั่งจมกะมัน เหงื่อท่วมมาไม่รู้เท่าไหร่

สิ่งนึงที่สำคัญ จงค้นหาความเข้าใจ เเละ ทำต่อไป

อยากให้ลองทำกันเองดูครับ มันดึงศักยภาพอะไรต่างๆออกมาอีกมากมาย
............. ;?? ?..............
*.:??*Parradee ...A Journey of Us - ?.:* *.:??*?;??

อย่าไปเอาอะไรกับนักเขียนนิยาย

17-07-2008, 11:27
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ((( ขาย Guild GAD30 ครับ ))) - by hattaya111 - 17-07-2008, 11:27

Forum Jump: