Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: ขาย 1997 K. Yairi DY-61 Signature Series
ยอดเยี่ยม69 Wrote:ขอบคุณมากครับอากฤษณที่เป็นธุระจัดหาคู่ให้ ถ่ายภาพได้สวยมาก
(ยกเว้นป้ายที่ติดใน sound hole ดูเยินไปหน่อย น่าจะ retouch ซักนิด)
วันเสาร์นี้จะยกเอาไปให้ลองเสียงอีกตัวครับ ฮ่า..ฮ่า

ตามนั้นเลยครับท่านผู้ชม ถ้าซื้อจะพาไปเลี้ยงตะโก้แถวเทพารักษ์
พร้อมฟังเพลงเพราะๆในมินิคอนเสิร์ตจากศิลปินหลากหลาย
ตบท้ายด้วยพาชมร้าน Guitar gallery สำนักงานใหญ่ (สาขาย่อยอยู่ Parklane สิงคโปร์)

คนซื้อไม่จำเป็นต้องเล่นกีตาร์เก่งแบบอากฤษณบอกไว้ ขอให้หน้าที่การงานดี โสด ไม่เจ้าชู้
บุคลิกภาพดี มีกีตาร์อยู่แล้วไม่เกิน 10 ตัว และสุดท้าย...มีเงินเหลือใช้มากๆครับ

งั้นผมก็อดอ่ะดิน้าชัย..
1. หน้าที่การงานก็สีเทา.. เพราะเป็นบก.ปกขาว.. อิิิิอิ..
2. ไม่โสด.. มีภรรยาแล้ว (ดุ.. ซะด้วย.. อุอุ)
3. ไม่เจ้าชู้มาก.. อุอุ..
4. บุกคลิกภาพเจ้าเล่ห์.. ชอบเสี้ยม!
5. อันนี้สอบผ่าน.. เพราะมีกีตาร์สภาพบาดเจ็บสัญชาิติเอเชียสองตัว.. ยังไม่ถึงสิบ..
6. มีเงินเหลือใช้ไว้กินขนมวันละ 120 บาทเอง.. อุอุ.. ที่เหลือเป็นค่ายาฮูหยิน..ว๊าาาาาาา..
7. เล่นกีตาร์ไม่เก่งเท่าเรื่องเสี้ยม.. เสียด้วย.. แถมฝีมือก็ไม่คู่ควรกีตาร์เสียอีก..

อดแหงม ๆ.. อิอิ..
เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม..!

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
09-07-2008, 11:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread

Forum Jump: