Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จะชวนไปดูพี่แอ๊นท์....
Author Message
VaneZa Offline
Member

Likes Given: 0
จะชวนไปดูพี่แอ๊นท์....
สวัสดีค่ะ...น้าๆ ป้าๆ
วันนี้ง่วงนอนที่สุด...เนื่องจากง๊วงงงงงงงง่วงงงงงงง(ไม่ได้เกี่ยวเลย)
....มามา มาเริ่มเรื่องกานดีกว่า>>>>>>>>

วันนี้จะมาฝากข่าว..ประชาสัมพันธ์ค่ะ
วันที่ 9 สิงหาคม 2551
เจ้าของเสียงร้องเพลง "เหตุเกิดจากความเหงา"(ที่ไม่ค่อยมีใครรู้จักหน้าตา)
ได้รับเชิญให้เป็น 1 ในศิลปินรับเชิญที่เป็นเจ้าของเพลงต่างๆที่คุ้นหูแต่ไม่คุ้นหน้า
งานนี้จะจัดที่ Scalar[size=x-large]....(น้องขวัญไม่รู้จักว่าที่ไหน แต่คาดว่าทุกคนคงรู้นะค่ะ น่าจะเป็นโรงหนัง Scalar นั่นหละค่ะ(...ว่าแต่เอ...มานอยู่ที่หนายยยยยยอะค่ะ))แต่มะเป็นไรค่ะ...เดี๋ยวจะหาข้อมูลมาให้ค่ะ...ว่าอยู่ไหน

งานนี้จะเป็นคล้ายๆการเปิดตัว....ศิลปินอะค่ะ
ถ้าเกิดว่าน้าๆ ป้าๆ ว่างๆกันก้อยากจะขอแทรกคิวมาบอก....ทุกคนจะได้จัดตารางไปกันวันที่ 9 สิงหาคม 2551 เดี๋ยวเรื่องเวลาจะแจ้งอีกทีนะค่ะ....จัดวันกันก่อนเด้อค่ะ

ไปกันนะค่ะ..ไปกันค่ะ

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 07-07-2008, 10:13 by VaneZa.)
07-07-2008, 10:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
จะชวนไปดูพี่แอ๊นท์.... - by VaneZa - 07-07-2008, 10:11

Forum Jump: