Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กฎกติกาบ้านสีฟ้าแห่งนี้ไม่มีความหมายแล้วหรือครับ
Author Message
extazy Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: กฎกติกาบ้านสีฟ้าแห่งนี้ไม่มีความหมายแล้วหรือครับ
เอ ดูแล้วท่าทางจะเป็นเรื่องเป็นราวนะครับนี่ ก่อนอื่นถ้าผมทำผิดกติกาต้องขออภัยด้วยนะครับ กีตาร์พวกนี้เป็นกีตาร์ที่ผมซื้อมาสะสมเองส่วนนึงด้วยครับไม่ได้ทำการค้าแบบเป็นรูปแบบครับ ซื้อๆขายๆเพราะชอบ พอมีกำไรบ้างขาดทุนบ้างตามประสาแต่ไม่ได้เยอะจนสามารถทำเป็นอาชีพได้ครับ ถ้ายึดเป็นอาชีพคงอดตายครับ 55 ตัวผมเองทำงานอย่างอื่นซึ่งไม่ได้เกี่ยวกับดนตรีเลย คนที่มาซื้อผมจะรู้ดีครับ แต่ยังไงก้อตามทั้งนี้ทั้งนั้นถ้าทาง webmaster ไม่สบายใจ สามารถติดต่อบอกผมให้ลบกระทู้ได้ครับ ยังไงผมขอบคุณทุกๆท่านในเวปนี้ด้วยนะครับเข้าใจว่าอยู่กันแบบพี่ๆน้องๆและค่อนข้างเป็นเวปที่อบอุ่นกันเอง
(This post was last modified: 18-11-2015, 12:06 by extazy.)
18-11-2015, 11:12
Find Like Post Reply
[-] The following 1 user Likes extazy's post:
Naris (18-11-2015)

Messages In This Thread
RE: กฎกติกาบ้านสีฟ้าแห่งนี้ไม่มีความหมายแล้วหรือครับ - by extazy - 18-11-2015, 11:12

Forum Jump: