Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอยินดีต้อนครับ คุณ pok
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: ขอยินดีต้อนครับ คุณ pok
hattaya111 Wrote:
hattaya111 Wrote:เเก๊งค์สาวซ่าฮาท้องร่วงไม่เห็นมารับ ลากเข้าเเกงค์กันเลย เหยื่อใหม่ที่มาสมัคร เป็นสาวนะเนี่ยย ( เพิ่งตื่นมาเห็นเจ๊ฟิลม์ นี่พิมเเต่เมื่อคืน หลับคาจอไปรอบเเร้ว 5555)

เด๋วโดนชวนอยู่ชมรม คน ป.ม ( ชมรม...คนปากมหา? )หรอกนะ ขาดสตรีอยู่ด้วย5555

อ่ะ.... ป้าๆ จะเชิญก่อนก็ล่ายน๊ะ ...Big Grin นับ 1... 2.....

ชมรม คน ป.ม

จากโพส27 ไล่ไป ถึง30กว่าๆ จะมีอักขระ บ่งความนัย เเห่ง ชมรมปริศนานี้ครับ

http://www.nimitguitar.com/mybb/showthre...5#pid46515

pok Wrote:ขอบคุณทุกคนที่มาต้อนรับ
น้องใหม่หัดขับ...ด้วยนร๊าคร่า
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยกร๊าบบบ
อรุณสาหวัดเช้าวันจันทร์นร๊าคร่า
อิอิ
<)))))><

สนใจเป็นสามชิกเเก๊งค์ไหน ชมรมไหน ลองดูพฤติกรรม เเละ นโยบายพรรคต่างๆละกันนะครับ

เลือกพรรคผิด คิดจน วัวละลาย .....Big Grin

หรือ เเก๊งค์ล่ม รับสตรีไว้พิจารณาไม้คับ:Rolleyes

การใช้ภาษา ขอบอก ... สมกันมากครับ คู่นี้ คุยกันได้ยาวววว Confirm Tongue
30-06-2008, 18:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอยินดีต้อนครับ คุณ pok - by poPPie - 30-06-2008, 18:19

Forum Jump: