Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขออนุญาตนะครับ
Author Message
djtar Offline
Senior member

Likes Given: 0
ขออนุญาตนะครับ
ฟังเพลงใน youtube ที่สมาชิกบ้านสีฟ้าร้องกันไว้
เพราะๆทั้งนั้นเลยครับ (สักวันหนึ่ง ความทรงจำสีจาง ตัดใจไม่ลง ฯลฯ)
ในฐานะที่ผมมีสื่ออยู่ในมือ (ดูยิ่งใหญ่ดีจริงๆ)
ขออนุญาตเจ้าของเสียงร้อง เจ้าของกีตาร์ ทุกๆท่าน
ละเมิดลิขสิทธิ์ในการบันทึกเสียงไปออกอากาศทางคลื่น Yes!FM100นครสวรรค์

ควรไม่ควร ก็(อยาก)จะทำ ขอนะครับ (เพราะ..เกินห้ามใจทั้งนั้นเลย)

แล้วผมจะ Present กีต้าร์ด้วยว่า ยี่ห้อ รุ่นอะไร เพื่อให้เกียรติเจ้าของกีต้าร์ด้วยนะครับ
จะให้ดี ขอข้อมูลเพิ่มเติมซักหน่อยก็จะดีมากๆ บางตัวผมก็ดูไม่ออกว่ารุ่นอะไร

แล้วอีกไม่นาน อาจจะมีเพลง ผมกับน้าเฒ่าทารกไปจอยด้วย ในฐานะที่เป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ ที่อยูใกล้กันมากที่สุด (จะดังกันใหญ่ละครับ น้าๆ)
28-06-2008, 09:45
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขออนุญาตนะครับ - by djtar - 28-06-2008, 09:45

Forum Jump: