Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งานแต่ง Sirion & Nutkamol (The rock)
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: งานแต่ง Sirion & Nutkamol (The rock)
เพิ่งได้เข้ามาดูครับ กราบขออภัยที่มาตอบน้าๆ ช้าไปหน่อยครับ

ขอขอบคุณพี่ป๋อมากๆ เลยครับสำหรับ VDO Live update กันเย็นวันนั้นสมเป็นเจ้าของ Povation channel จริงๆ
ขอบคุณ น้าหนุ่มกับพี่เล็กด้วยครับ คนชมทั้งงานเลย ว่าหมวกนักดนตรีสวยมาก
555 ขอบคุณที่ให้ยืม Harmony G-XT นะครับ เลยร้องไม่เพี้ยนเลย

ขอบคุณน้าแนพครับ ถ้ามีโอกาสมาเที่ยวภูเก็ต ยังไงแจ้งผมทาง FB ก่อนนะครับ บางช่วงอาจต้องไปหมุนเวียนกระบี่กลัวจะคลาดกันครับ
ขอบคุณน้าซ่าครับ ผมจะปฏิบัติตามนั้นครับเสธ ที่ SONY MUSIC กับแกรมมี่นัดทานข้าวไว้ ผมจะยกเลิกให้หมด ผมจะคุยกับ R Siam เท่านั้นครับ

ขอบคุณพี่หมูนะคร๊ายบบยบบ สละโสดใกล้ๆ กันเลย ยินด้วยนะครับน้า มีภรรยาแล้ว ขอเบอร์สาวไม่ได้แล้วนะฮะ
สุดท้ายขอขอบคุณเสี่ย ก. ที่ชวนผมไปทริป น่ารักๆ ทริปนี้นะครับ ผมสัญญาว่าคราวหน้าผมจะไม่ขโมยเนื้อหมูป่า และเนื้อลา เผียง เสี่ย ก. อีกนะครับ

น้าม่อนครับ น้ากานไปเป็น ตากล้องครับ ถ่ายทุกวินาที ตั้งแต่ก้าวขึ้นรถตู้

ขอบคุณน้าหม่าวครับ ... ไอ้เสียงสูงต้องขอบคุณ Helicon ครับ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 16-02-2015, 08:06 by Therock.)
16-02-2015, 08:04
Find Like Post Reply
[-] The following 3 users Like Therock's post:
Webmaster (16-02-2015), povation (17-02-2015), karn (18-02-2015)

Messages In This Thread
RE: งานแต่ง Sirion & Nutkamol (The rock) - by Therock - 16-02-2015, 08:04

Forum Jump: