Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรียนถามวิธี เก็บกระทู้ ครับ
Author Message
จ่าหนอน Offline
Member

Likes Given: 154
เรียนถามวิธี เก็บกระทู้ ครับ
ด้วย กระทู้หลายๆข้อ เป็นขุมความรู้
ขั้นเจ้าสำนัก ต้องคารวะ (โดยเฉพาะของน้าPood)
อยากอนุรักษ์ เอาไว้นานๆ ครับ
จะเก็บเป็น link นานๆไป รูป ประกอบหายหมด
หรือกระทู้หาย (โฮๆ)

ขอคำแนะนำวิธีเก็บ รักษาทำอย่างไรดีครับ
(วิธีสิ้นคิดของผมใช้ Print screen
แล้วเอาไปแปะ ในms word
Save เป็น file word หรือ Arcrobat
เก็บไว้อ่านได้ อีกหลายๆรอบ)

มีวิธี ดีกว่าวิธี สิ้นคิดของผม ไหมครับBig Grin
27-12-2014, 11:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เรียนถามวิธี เก็บกระทู้ ครับ - by จ่าหนอน - 27-12-2014, 11:37

Forum Jump: