Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่ ขอทักทายและสอบถามไปในตัวครับ
Author Message
djtar Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: สมาชิกใหม่ ขอทักทายและสอบถามไปในตัวครับ
ทำบ่อยเลยครับ ไอ่ที่จัดรายการไปเล่นกีต้าร์ไป
ฟังได้บ้างไม่ได้บ้าง

ขอบคุณน้าปุ๊ (ผมเขียนถูกมั๊ย) มีโอกาสผมไปแน่ๆครับ
จริงๆจะบอกว่า ยังไม่เคยลองสัมผัสตัวจริงเลยนะครับ แค่อ่านในบ้านหลังนี้
ก็เล่นเอาเคลิ้มแล้วหละครับ lowden น้าปุ๊อาจจะเป็นตัวแรกที่ผมจะได้จับต้องเป็นแน่แท้
อ้อ!!แล้วที่คุยกับผมตอนขับรถ คงไม่ได้โดนจับนะครับน้า

น้าเฒ่า หรือ น้าปิ๋ว (คนเดียวกันใช่มั๊ย)
น้าพูดเกินไปนิดนึงนะครับที่ว่าผมเป็นดีเจดัง พูดเกินไปนิดเดียวจริงๆ

น้าร็อคจะให้ผมทำอย่างที่น้าเฒ่าบอกก็ได้นะครับ ไม่มีปัญหา
หรือวิธีอื่นก็ยินดีนะครับ ว่าแต่ลูกค้าน้าคือใครอ่ะครับ..

ส่วนน้าเฒ่า (อีกที) martin ที่มีอยู่ยังไม่เจอเลย นี่จะมีตัวใหม่มาให้เล่นอีกแล้ว
ว้าว อย่างงี้นัดเลยดีกว่าครับน้า เมื่อไหร่ดีครับ
26-06-2008, 13:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สมาชิกใหม่ ขอทักทายและสอบถามไปในตัวครับ - by djtar - 26-06-2008, 13:53

Forum Jump: