Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฝากข่าวประชาสัมพันธ์นะครับ.. วันเสาร์ที่ 5 ก.ค.2557 นี้กับงาน Acoustic Live Show
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: ฝากข่าวประชาสัมพันธ์นะครับ.. วันที่ 5 ก.ค.2557 นี้กับงาน Acoustic Live Show กับนักกีต
รายละเอียดและคิวแสดง สำหรับวันเสาร์ที่ 5 นี้นะครับ..
งานนี้เราจัดกันง่ายๆและไม่มีขั้นตอนอะไรเยอะครับ.. ทั้งคนเล่นและคนฟัง เรียกว่าถ้าพร้อมแล้วก็ลุยได้เลย..

คิวแสดงเริ่มต้นช่วงเวลา 14:30น
เริ่มด้วย Grid.. , Two Flowers และ Roberto Uno
หลังจากจบงานแล้วในช่วงเย็นสามารถนั่งเล่นพูดคุยกันต่อได้นะครับ..

* ในวันงานจะมีจุดลงทะเบียนสำหรับผู้ร่วมงาน (สำหรับ ชื่อ , mail , facebook) เพื่อใช้เป็นช่องทางในการแจ้งข่าวกิจกรรมในครั้งต่อๆไป (ลงทะเบียนตามความสมัครใจครับ)

** ใครที่อยากได้ที่นั่งชม อยากให้มากันเร็วสักนิดนะครับเพราะสถานที่ค่อนข้างจำกัดครับ

*** ทางร้าน QUACK มี กาแฟ น้ำผลไม้ น้ำหวาน และ เบียร์เย็นๆจำหน่ายครับ

แล้วเจอกันวันเสาร์ที่ 5 ก.ค. นี้ครับ กับงาน ACOUSTIC LIVE SHOW (Roberto Uno , Two Flowers , Grid..)
ที่ QUACK sit&talk cafe' ( ซอยงามวงศ์วาน 27 แยก 7 )
30-06-2014, 18:36
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ฝากข่าวประชาสัมพันธ์นะครับ.. วันที่ 5 ก.ค.2557 นี้กับงาน Acoustic Live Show กับนักกีต - by Grid.. - 30-06-2014, 18:36

Forum Jump: