Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 2 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขายกีต้าร์ Martin D41และ ปิกอัพคาดซาวน์โฮล LR Baggs M80
Author Message
Kor -17 Offline
Senior member

Likes Given: 5
ขายกีต้าร์ Martin D41และ ปิกอัพคาดซาวน์โฮล LR Baggs M80
ขออนุญาตขาย 2 รายการครับ
1. Martin D41 สภาพสะสม ใหม่มากๆ แทบไม่มีรอย เสียงดี พร้อมกล่องเดิมสภาพใหม่ ปี 2003 ติดปิกอัพ Fishman Infinity อีกหลายพันมาเรียบร้อย
Top: Solid Sitka Spruce
Back & Sides: Solid Indian Rosewood
ตัวนี้แทบจะไม่ค่อยได้หยิบมาเล่นครับ เฟรตไม่มีสึก ทุกอย่างใหม่มาก ใครชอบสะสมกีต้าร์สภาพดี หรือใครต้องการนำไปเล่นเสียบแอมป์ได้เลย ตัวนี้ถือว่าคุ้มมากๆครับ ราคาไม่แพง ของใหม่แสนสามกว่าที่ Music Collection ผมขอขายที่ 92,999 บาทครับ ขายขาดทุนกันไปครับ พอดีต้องการใช้เงินครับ
2. ปิกอัพ L.R. Baggs M80 - Magnetic pickup with full range 3d body sensitivity ซื้อมากะว่าจะเอามาคาดติดกีต้าร์อีกตัวนึง แต่สุดท้ายไม่ได้ติดครับ เลยลงขายให้คนที่สนใจนำไปใช้ดีกว่า ตัวนี้เกรดดีกว่า M1 มากครับ สามารถปรับเป็นแบบ passive หรือ active ก็ได้ แถมมีปุ่มกดเช็คแบตเตอรี่ได้ด้วย สภาพใหม่มากครับ มือหนึ่งขาย 9,xxx ผมขอขาย 7,000 บาทครับ
ท่านใดสนใจ ติดต่อ 086-5773578 ก่อ เนื่องจากผมไม่สะดวกที่หน้าจอคอม รูปผมจึงถ่ายล่าสุดลงไลน์ให้น้าท่านนึงช่วยลงรูปให้ครับ ขอบคุณเว็บนิมิตรกีต้าร์มากครับ
18-04-2014, 12:58
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขายกีต้าร์ Martin D41และ ปิกอัพคาดซาวน์โฮล LR Baggs M80 - by Kor -17 - 18-04-2014, 12:58

Forum Jump: