Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ
Author Message
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

Likes Given: 0
RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ
[/quote]

มาจาก เซ็นทรัลชิดลม คุณจ๋า นั่ง BTS มาลงสถานี อ่อนนุช แล้วต่อ แท๊กซี่ ดีกว่าครับ เร็วกว่ากันเยอะ บอกให้ แท๊กซี่ ขับออก บางนาตราด พอเห็นเซ็นทรัลบางนา ให้เข้าช่องทางซ้ายสุด ตรงไป เห็น โลตัส ซ้ายมือ ให้ตรงไปอีกนิด จะเห็น วงแหวน ...... ทางซ้ายมือ จะเขียนป้าย ไป อ่อนนุช ให้เลี้ยวซ้าย >>>> ตอนนี้ มีก่อสร้าง ระหว่าง ทางโค้ง ให้ชลอๆ แล้ว มองหาป้ายร้าน AD MAKER ทางซ้ายมือ *** ระวัง *** เลยยยยยยยยยย

แล้วเจอกันครับ
[/quote]

ขอบคุณค่ะน้าป๊อปปี้
เจ้าอ้วน
07-06-2008, 07:11
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พรุ่งนี้เจอกัน ที่ Ad Makers ครับ - by จ๋า - 07-06-2008, 07:11

Forum Jump: