Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร+++
Author Message
LittleNomad Offline
un-assignment

Likes Given: 0
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร+++
วันนี้โลกเรื้อนมาก ๆ ๆ ๆ เลยครับ...
เพราะผมว่าพวกคุณคงไม่มีวันเข้าใจประเด็น เจ้าของกระทู้นี้ เขาถามว่า จะเล่นกีต้าร์อย่างไร จึงจะช่วยลดโลกเรื้อน...
เฮ้อ...

หมายเหตุ : ผมว่า...
(คนอื่นไม่ว่า ไม่เป็นไร... เพราะผมว่าของผมคนเดียว ซึ่งผมเป็นคนมีการศึกษาไม่มากนัก)
..."โรคเรื้อน" ในกระทู้นี้ เป็น "สัญลักษณ์"
อาจสื่อว่าเป็น "ความคัน" ทางจริตและปัญญา...
ซึ่งผมก็อาจจะเป็น หรือติดโรคดังกล่าว-จากบางคน...555

วันนี้รู้สึกโลกอุ่นขึ้น...ขออนุญาตสูบบุหรี่สักมวนนะครับ ค่ำ ๆ ค่อยกินเหล้า คงไม่ผิดศีลธรรมอะไร หรือถึงจะผิด ผมก็ไม่คิดอยากจะมีอะไรถูก ๆ อยู่แล้ว ส่วนเรื่องเวร ผมเข้าแถวตีตั๋วจองกรรมมาตั้งแต่ต้น ๆ อยู่แล้วครับ...

ีกำลังรอดูว่ามีบางคนศีลจะรั่วทะลักก่อนเวลา 48 ชั่วโมง ไหม?...ฮ่า-ฮ่า-ฮ่า...
http://www.un-assignment.blogspot.com/
by Watching dreams... be Watch One's Dreams...
(This post was last modified: 06-06-2008, 18:07 by LittleNomad.)
06-06-2008, 18:03
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกเรื้อนได้อย่างไร+++ - by LittleNomad - 06-06-2008, 18:03

Forum Jump: