Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขุดรูปเก่าๆขณะกำลังเล่นกีตาร์หรือเครื่องดนตรีชนิดใดๆ...มาแบ่งปันกันดู
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: ขุดรูปเก่าๆขณะกำลังเล่นกีตาร์...มาแบ่งปันกันดู
บรรยากาศ แฟชั่น และปีพ.ศ. น้ายอดจุ๊ แทบจะอยู่รุ่นเดียวกันกับผมเลย Smile

คิดว่าเพลงที่เล่น ก็น่าจะฮิตสำหนับผมเหมือนกัน Big Grin

--------------------------

ผมมองผ่านรูปภาพและเรื่องราวเห็นสิ่งหนึ่งคือ "ความตั้งใจจริง" ครับ

หัดเล่นกีตาร์ตอนม.4 แล้วสามารถสอบเข้าไปเรียนสาขาดนตรีที่จุฬาฯ ได้นี่ ถ้าไม่บ้าบิ่นพอผมว่าทำไม่ได้แน่ๆ ผมก็หัดเล่นกีตาร์ม.4 และอยากเรียนดนตรีในมหาวิทยาลัยเหมือนกัน

แต่กึ๋นยังไม่โตพอครับ Tongue
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
12-06-2008, 10:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขุดรูปเก่าๆขณะกำลังเล่นกีตาร์...มาแบ่งปันกันดู - by .::.pOoH.::. - 12-06-2008, 10:58

Forum Jump: