Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอกำลังใจหน่อยนะค่ะ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆ
Author Message
VaneZa Offline
Member

Likes Given: 0
ขอกำลังใจหน่อยนะค่ะ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆ
สวัสดีวันพฤหัสที่แสนจะธรรมดาๆๆๆค่ะCool
วันนี้ท้องฟ้า(ตั้งแต่ตอนเช้า)ดูครึ้มๆเหมือนว่าฝนจะตก...
ซึ่งก้เป็นแบบนี้มาคตั้งแต่เมื่อวาน แล้วก้ปรากฏว่าเมื่อคืนฝนตก(ไม่หนักมาก)
แต่ว่าวันนี้ซิค่ะ....ตอนนี้อะเวลาประมาณ 1ทุ่มกว่าๆ กว่าไปจะ2ทุ่มแล้วน้องขวัญยังนั่งอยู่ออฟฟิสเลย....!!!!!!!!!!!
!!!!!!!!!!หยุด เลยค่ะอย่าคิดว่าขยันทำงาน หรือ ขยันปั่นโอที!!!!!!!!!!!
มันไม่ใช่เลยค่ะ เป็นเพราะว่าตอนนี้ฝนตกแบบฟ้าจะถล่มมมม(อ้อ...ขอบอกก่อนว่าออฟฟิสน้องขวัญอยู่แถวรัชโยธิน (เผื่อว่าใครอยู่แถวนี้ด้วยกันจะได้เข้าใจอารมณ์มากขึ้น))
ฟ้าร้อง ฟ้าผ่า ฟ้าแลบ ลมกรรโชกกันเลยทีเดียว ฝนก้เทลงมา....ทุกอย่างเป็นเหตุทำให้กลับบ้านยังไม่ได้..ไม่มีรถเลยยยย ทำไงดี....ค่ะ??

แล้วที่สำคัญคือมันน่ากลัวมากแล้วตอนนี้ออฟฟิสก้กำลังจะเหลือแค่คนเดียวววว
ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆอออออออออออทำไงดี....อัศวินมาช่วยที!!!!

น่าสงสารมั้ยละค่ะ???[/color][/font]
29-05-2008, 20:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอกำลังใจหน่อยนะค่ะ...พี่ๆเพื่อนๆน้าๆป้าๆ - by VaneZa - 29-05-2008, 20:04

Forum Jump: