Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประกาศ และ ยินดีต้อนรับมือเบส น้า KorKai
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ประกาศ และ ยินดีต้อนรับมือเบส น้า KorKai
poPPie Wrote:
Kitja Wrote:ต้องไปดึงคอครับน้า เอาให้หลุดมาก่อนแล้วค่อยใช้ข้าวสุกต่ออีกที รับประกันหายครับ แบบนี้สิงห์เกษตรเคยเป็นแล้วที่ ราชบุรีครับ ทำเสร็จเตรียมเผา เอ้ย ทำเสร็จพักผ่อน 2 วันเข้าห้องมรสุมได้เลยครับ

นี่ๆ เห็นเป็นสิงห์กาเสด นะเนี่ย เกรงใจ เอาเป้ามาโชว์ เผื่อหนาววววว

เข้าข่าย โรคจิต!!! นะเนี่ย Sad

ยินดีต้อนรับครับน้ากอไข่ เอ๊ะ! หรือ ขอไก่? Tongue
หวั่นๆ หรือเปล่าครับน้า คนที่นี่เล่นกันเป็นวันๆ คืนๆ ทั้งคืนทั้งวัน...เดี้ยงไปทีละคนสองคน

ุแนะนำให้ อัพยา(หอม,ดม,ลม,หม่ิอง)แบบน้าป๊อปปรี้ครับ จะได้ยืนยิ้มแฉ่งตลอดงาน...5555
============ เพื่อความบันเทิง =============

22-05-2008, 08:25
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ประกาศ และ ยินดีต้อนรับมือเบส น้า KorKai - by Tai Labour - 22-05-2008, 08:25

Forum Jump: