Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไร+++
Author Message
gong_bee_gees Offline
AFS#46 Italy

Likes Given: 0
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไร+++
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณน้า LittleNomad
มากๆเลยนะครับสำหรับน้ำใจอันงดงามของน้า แต่น่าเสียดายที่ผมไม่สามารถไปร่วมงามมีตติ้งได้ เพราะว่ากว่าผมจะกลับไปถึงเมืองไทยก็ตั้งวันที่ 7 เดือนกรกฎาคมแล้ว ไปไม่ทันครับน่าเสียดายจริงๆ เลยอดใบยาคาริบเบี้ยนเลย น่าเสียดายจริงๆ ไม่เป็นไร เอาไว้โอกาสหน้าก็แล้วกัน ดื่มเหล้าให้อร่อยนะครับ สวัสดีครับ
---ประชาสัมพันธ์ครับ---
ร่วมกันรณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง มาร่วมกันอนุรักษ์ภาษาไทยกันเถิดนะครับ
30-05-2008, 01:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: +++จะเล่นกีตาร์ช่วยลดโลกร้อนได้อย่างไร+++ - by gong_bee_gees - 30-05-2008, 01:14

Forum Jump: