Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์เก่ามาก สนใจขาย รบกวนเเนะนำพิจารณากันด้วยนะครับ^^
Author Message
OldiesHunter Offline
Junior member
**

Likes Given: 2
RE: กีต้าร์เก่ามาก สนใจขาย รบกวนเเนะนำพิจารณากันด้วยนะครับ^^
ตอนแรกจำไม่ได้ ว่าจะเข้าไปโหวตให้เสียหน่อย พอเข้าไปถึงรู้ว่าโหวตให้ตามแรงเชียร์ของน้ากฤษณ์ในเว็บบอร์ดบ้านข้างเคียงไปก่อนหน้านี้แล้วครับ แต่เมื่อกี้ก็กดให้อีกรอบ ถ้าซ้ำไม่ว่ากันนะครับ
12-07-2013, 20:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์เก่ามาก สนใจขาย รบกวนเเนะนำพิจารณากันด้วยนะครับ^^ - by OldiesHunter - 12-07-2013, 20:25

Forum Jump: