Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ
povation Wrote:ผมแปลกใจว่าสมาชิกใหม่อย่างน้า Naiharu ทำไมจึงได้ซึมซาบความรู้สึกของสมาชิกส่วนใหญ่ของบ้านสีฟ้านี้เร็วนักและถ่ายทอดสดออกมาเป็นคำพูดได้ถูกต้องเช่นนี้ ชะรอยว่าเราคงจะเป็นเนื้อคู่กีตาร์คู่กันแต่ชาติปางก่อน....
ผมว่าไม่นาน คุณsompongt ที่ปากกล้าใจกล้า คงจะออกมาชี้แจงจนกระจ่างสไตล์....ผู้ชายผู้ชาย....

เห็นด้วยกับน้าป๋อคร๊าบบบบบบบ.........ชะรอยว่าน้าฮารู จะได้กีตาร์น้าป๋อไปเป็นเนื้อคู่ในชาตินี้ไม่ช้านานคร๊าบบบบบบบบ
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
13-05-2008, 09:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพื่อนฝากขายกีร์ต้า2ตัวครับ - by Therock - 13-05-2008, 09:06

Forum Jump: