Thread Closed 
Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
Author Message
Kitja Offline
สิงห์เกษตร

Likes Given: 3
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
มาโผล่ให้เห็นครับว่า ยังอยู่นี่นะครับไม่ได้ไปไหน อ่านกระทู้เพื่อนเก่า แล้วคิดถึงหน่ะครับ ส่วนกีตาร์ผมก็ยังคงเหมือนเดิมครับไม่ได้ซื้อเพิ่มครับ เจอค่าเล่าเรีย 2 ปี นี่ซื้อกีตาร์ได้หลายตัวเลยครับ (นี่ยังไม่รวมค่าเหล้า กับค่ากับแกล้มเลยนะครับ) เลยต้องหยุดโครงการ "กีตาร์น่ารัก" เอาไว้ก่อนครับ ถ้าอยากได้กีตาร์อะไร ผมจะปรึกษาพี่ป๋อ กับ พี่กฤษณ์ครับ
สิงห์เกษตรพาเที่ยว Switzerland

http://singhakaset.multiply.com/photos/album/35/35
27-04-2013, 18:13
Find
Thread Closed 

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ.. - by Kitja - 27-04-2013, 18:13

Forum Jump: