Thread Closed 
Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
(26-04-2013, 12:03)lekleklek Wrote: เริ่มได้ เป๊งงงงงงงงง .... katayoot kaka มาเร็วววววว

แบ๊ะ แบ๊ะ TongueBig Grin

ในมุมมองคนรักกีต้าร์ สะสมกีต้าร์ ผมไม่ทราบจริงๆ ว่าตัดสินใจซื้อยังไง

แต่ในมุมมองคนเล่นกีต้าร์ ผมต้องลองแล้วตัดสินใจได้เลย
ที่มาที่ไปไม่สน ถ้าราคาไม่แพงกว่าของใหม่ สภาพเหมาะสมกับราคา ผมซื้อเลย

ขอผ่อนกับน้าในนี้ก็หลายตัว ขายเงินผ่อนไปก็พอมี

ผมว่าเกือบทุกท่านในนี้ ดีดกีต้าร์ไม่ถึง 10 วินาที ได้คำตอบในใจแล้ว
อยู่ที่จะกล้าพูดออกมาหรือเปล่าว่า ห่วย แพง ดี ถูก .....
เกรงใจคนขาย สุดท้ายก็หิ้วกลับมาเพราะกลัวเสียชื่อ (สมน้ำหน้า.....5555 )

คิดมาก เยี่ยวเหลืองครับน้า ....

ปล. โพสแรงไปอีกป่าวเนี่ยะ ระวังแล้วนะ อิอิ ปวกเปียกกันเกิ๊นนนน...!!!! Smile
(This post was last modified: 27-04-2013, 09:06 by Katayoot.)
27-04-2013, 08:55
Find
Thread Closed 

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ.. - by Katayoot - 27-04-2013, 08:55

Forum Jump: