Thread Closed 
Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
(26-04-2013, 15:05)vornus Wrote:
(26-04-2013, 15:01)povation Wrote: ตัวแทนจำหน่ายเป็นที่พึ่งที่ดีมากๆสำหรับท่านที่ต้องการอยากได้สินค้าใหม่ๆในราคาที่ท่านรับได้
(หลังจากได้ส่วนลดพิเศษพอประมาณจากตัวแทนจำหน่ายแล้ว) ความเสี่ยงของท่านเกือบเท่า 0

แต่ท่านที่ชอบท้าทายความเสี่ยง และเชื่อถือในการหาสินค้าใหม่ๆหรือเกือบใหม่ในราคาถูกกว่าตัวแทนจำหน่าย ก็ย่อมเป็นสิทธิของท่าน ตราบเท่าที่ไม่ได้ไปละเมิดสิทธิ์ของตัวแทนจำหน่าย

ตัวผมเอง ซื้อของจากตัวแทนจำหน่ายมากมายหลายชิ้น อย่างต่อเนื่อง และได้รับส่วนลดพิเศษจนเป็นที่พอใจแทบทุกครั้ง ยกเว้นสินค้าราคาไม่เกิน 2000 บาท ก็ไม่ประสงค์จะไปขอส่วนลดพิเศษใดๆ ขอขอบคุณตัวแทนจำหน่ายมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

แต่เจ้ากรรม! สินค้าที่ผมอยากได้หลายรายการ ไม่มีขายในร้านตัวแทนจำหน่าย เพราะเป็นของหายาก ราคาสูง หรืออาจจะไม่เป็นที่ต้องตาต้องใจของตลาด มีแต่ในต่างประเทศเท่านั้น ผมจึงต้อง ช่วยตัวเอง...อีกแล้วครับท่าน

ผมสบายใจตรงที่ แม้จะเสี่ยง แต่หากศึกษาข้อมูลแวดล้อมพอประมาณแล้ว ความเสี่ยงจะค่อยๆลดลงไปเหลือไม่ถึง 20 %
นั่นคือ ทำไมหลายท่านจึงยังใช้ไหว้วานบริการเสี่ยงของผม ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

เอารายชื่อไหม คนที่เคยมาเสี่ยงกับผม!

เอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอเวลาหน่อยครับ รู้แล้วจะหนาววววววววววววววววววววววววว
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
26-04-2013, 15:13
Website Find
Thread Closed 

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ.. - by povation - 26-04-2013, 15:13

Forum Jump: