Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงน้ายอดเยี่ยม.. กับแก๊งค์ล่ม ฯ Let it be กันนะครับ..
Author Message
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

Likes Given: 0
RE: ถึงน้ายอดเยี่ยม.. กับแก๊งค์ล่ม ฯ Let it be กันนะครับ..
(24-04-2013, 18:00)poPPie Wrote: เมื่อผมเป็นเด็กดี จะเอาชื่อผมเข้าไปอยู่ในกลุ่มเด็กเหลี่ยมทำไม Sad

เหลี่ยมมมมมมมม !!

อย่างน้าปรี้เนี่ย.. เขาไม่เรียกเหลี่ยมหรอก..
กลมดิ๊กขนาดนั้น ฮ่า ฮ่า..

(24-04-2013, 20:06)Nobi Wrote: ถูกนำชื่อมาพาดพิง
จะเสี้ยม หรือ จะเสี้ยน เชิญเลย
กระทู้ยกต้องยกเครดิตให้น้า "ยอดเสี้ยน"
ที่ดึงเจ้าสำนักเสี้ยม ออกมาปรากฏกายสักที

น้าโนบิครับ.. ผมไม่ค่อยอยากยุ่งเรื่องชาวบ้านเขาหรอก
กลัวประเดี๋ยวต้องย้ายเวบอีก
ไม่มีบ้านที่สองแล้วด้วย..อิอิ

(24-04-2013, 22:24)ยอดเยี่ยม Wrote: ไม่เจอนาน แก่ไปเยอะเลย Tongue เจ้าตำรับยอดเสี้ยมมม
หรือภาษาเวียดนาม เรียกว่า เหงียน เงี่ยน วันเดียว Big Grin

บร๊ะ.. มันจะไม่ดูถูกกันไปหน่อยเหรอน้ายอดแย่.. เอ๊ย ยอดเยี่ยม
กลับมาคราวนี้จะเสี้ยมกันบ่อยๆ เลยก็ได้
ว่าแต่น้ามั่นใจนะ
ถ้าผมไปเสี้ยมใครในบ้านนี้ที่ไม่เคยเจอตัวเป็นๆ กันมาก่อน
แล้วเขาจะไม่ตื้บผมเอาอ่ะ..

ถ้าน้ากล้ารับประกัน ผมจะตามไปเสี้ยมให้บ้านมันลุกเป็นไฟกันไปเลย
เอาแถวๆ นี้ก็ได้ กล้าป่ะ.. อิอิ

(24-04-2013, 22:49)povation Wrote: ไม่น่าอาจหาญออกมาตั้งกระทู้เลย ....RIP

น้าป๋อลบรูปผมออกเลยนะ..
ไม่งั้นมีผลกับเด็กแว่นลูกป้าเจ้าของร้านตะโก้เลิศรสแน่ๆ

ไม่ได้ขู่ด้วย.. ฟ่อ ฟ่อ..

อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมมม..

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
24-04-2013, 23:44
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถึงน้ายอดเยี่ยม.. กับแก๊งค์ล่ม ฯ Let it be กันนะครับ.. - by โฟล์คน้อย - 24-04-2013, 23:44

Forum Jump: