Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
2002 Lowden D32 Dreadnought Indian Rosewood / Spruce
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: Lowden D32 Dreadnought Indian Rosewood / Spruce
MayDay Wrote:ทรงนี้ Lowdenทำได้สวยเหมือนกันเนอะ Wink
ไม่รู้ว่าเสียงจะออกแนวพุ่งอีกหรือเปล่า Shy

พุ่งสุดๆ แน่นอนครับ!!!

ไม่ใช่เสียงนะ ผมหมายถึง เงินของน้าป๋อที่จ่าย พุ่งออกไป ทะลุกระเป๋า(ที่น่าจะแห้งเหือด ได้บ้างแล้ว...) จนใจหายเลยครับ!!!

เฒ่าทารก Wrote:
poPPie Wrote:สวยงามจริงๆ น่าทะนุถนอม
ไม่รู้เสียงเธอ(ยามคราง)จะอ่อนหวานเพียงใด

หนังชีวิตต้องดูกันนานๆ

จริงด้วยครับ

ไม่ต้องรอดูหนังชีวิต ที่ต้องรอดูกันนานๆหรอกครับ รอดูหนังกำพร้า (ลอกที่หลัง) น้าป๋อคงเร็ว และง่ายกว่าเยอะครับRolleyes

เพราะโดนพี่แดง สุดสวย ข่วนหลัง และพูดว่า "แล้วพี่จะมาตั้งกระทู้นี้ทำไม http://www.nimitguitar.com/mybb/showthread.php?tid=1500 สุดท้ายก็ซื้อมาเพิ่มอีก"

ไหนจะโดนน้องปิ๊งลอกหนังกำพร้าที่แขนอีก (ไหนพ่อบอกว่าจะเอาเงินมาทำบ้าน..!!!)

ไปเเระ เดี๋ยวเละ!!! รักมาก หยอกมากครับ แว๊บบบบบบ...Big Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
02-05-2008, 11:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Lowden D32 Dreadnought Indian Rosewood / Spruce - by san - 02-05-2008, 11:52

Forum Jump: