Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 3.67 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆครับ
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆครับ
ธุรกิจ-มิตรภาพ เหมือนจะคนละเรื่อง แต่จริงๆแล้วมันก็รวมๆ ผสม ปนเปกันแหละครับ
ใครมิตรภาพกับผมไม่ดี ผมไม่คุยธุรกิจด้วย

มีเท่าไร อยากได้เท่าไร เพราะอะไร ก็ว่ากันไปตรงๆ

ตอนมีตังค์ก็ซื้อแหลก ไม่อยากต่อ เท่าไรก็ว่ามา รีบ.....เงินมันร้อนนนน ขายก็แบบขายทิ้ง ไม่รอนาน
ตอนหมดตรูดก็ต่อแหลก ขอราคาดื้อๆ ขายเคี่ยวด้วย บางทีก็โหด...แต่ผมบอกเหตุผลหมดแหละ ฟอร์มน้อย แถมหน้าด้านด้วย

ไม่หลอก ไม่โกง จริงใจกันก็จบสวยครับ
============ เพื่อความบันเทิง =============

29-03-2013, 09:10
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คิดอย่างไรกับการซื้อขายกีตาร์ที่เอากำไรเยอะๆครับ - by Tai Labour - 29-03-2013, 09:10

Forum Jump: