Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ
Author Message
Gamo Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ
(22-01-2013, 15:58)povation Wrote: ยินดีต้อนรับน้องกามโอครับ

ขอบคุณมากครับ คุณ povation, Webmaster ของเรา คุณdear709 คุณวันละเป๊ก คุณยอดเยี่ยม ที่แวะมาทักทายครับ

ผมเป็น External Auditor ครับ เคยเป็นผู้สอบในตลาดหลักทรัพย์ แต่ลาออกมาอยู่บริษัทเล็กเลยไม่ได้ต่ออายุ และก็ลดความเสี่ยงไปได้ด้วยอ่ะครับ แต่ตอนนี้ที่บริษัทที่ผมดูแลอยู่ บริการครบวงจร ทั้งลงบัญชี วางระบบ ตรวจสอบภายใน สอบบัญชีทั่วไป จัดสัมนา จดทะเบียนบริษัท และตรวจ Due Diligence กิจกรรมเยอะยังกับเมืองไทย Smile Club แน่ะครับ

คุณdear709 ครับ เมื่อก่อนผมก็เคยใช้ Soundcard แต่ ลงทุนเยอะไป เทคโนโลยีเปลี่ยนเร็วมาก เลยคิดว่าเอาแค่แบบ Soft Synthesizer ก็น่าจะเหมาะกับมือใหม่อย่างผมอ่ะครับ
24-01-2013, 11:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สวัสดีครับ สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ - by Gamo - 24-01-2013, 11:14

Forum Jump: