Thread Rating:
  • 4 Vote(s) - 1.75 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์โปร่ง มีมาเพิ่มครับ
Author Message
isnt Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ขายกีต้าร์ โปร่ง4-5ตัวครับ (เพิ่มโปร่งไฟฟ้า PARKER ครับ)
กีต้าร์น้ารามคุณภาพ ดีทุกตัวครับ
ไม่ว่าของน้ารามเองหรือที่ฝากน้าราม
ไปลองดูนะครับที่บ้านน้าราม
คนรักกีต้าร์ทุกคนคงต้องขอบคุณน้าราม
หากีต้าร์ดีๆราคามิตรภาพ เอาแบบคบกันจนตาย
ชื่นชมมากครับ
แต่ที่แย่สำหรับผมคือ กีต้าร์น้ารามตามมาหหลอกหลอนทุกวันครับ
LOWDEN F23 ยังตามหลอกหลอนผมมาจนทุกวันนี้ครับน้า
ซักวันจะไปเอามาเชยชมครับ พี่ปูทราบแล้วเปลี่ยน
ขอบคุณครับ
29-01-2013, 17:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขายกีต้าร์ โปร่ง4-5ตัวครับ (เพิ่มโปร่งไฟฟ้า PARKER ครับ) - by isnt - 29-01-2013, 17:10

Forum Jump: