Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ยินดีต้อนรับ NONGJEAB ครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
ยินดีต้อนรับ NONGJEAB ครับ
เมื่อตอนกลางวันน้องเจี้ยบโทรฯมาปรึกษาผมเรื่องกีต้าร์ ผมเลยบอกให้
เข้ามาเยี่ยมชมบ้านสีฟ้าจะใด้รู้จักพวกพี่ๆเพื่อนๆด้วย

น้องเจี้ยบชอบเล่นกีต้าร์และร้องเพลงครับ บังเอิญเป็นเด็กนอกตอนนี้เลยไม่ค่อย
มีเพื่อน เธอจบปริญญาตรีและกำลังจะจบปริญญาโทจาก London School of Commerce เหลือแค่ส่งวิทยานิพนธ์

ยินดีต้อนรับครับ น้าฯแถวนี้ปรึกษาใด้ทุกเรื่องนอกจากเรื่องสตางค์ จะให้ช่วยทำ
thesis ก็ยังใด้(ผมเคยช่วยหลานทำมาแล้วสองคนแต่เป็นที่ London School of
Economics)

น้องเจี้ยบลงรูปไว้ด้วยในกระทู้ตัวจริงเสียงจริง ขออนุญาติแต่งให้ชัดขึ้นและเอามาแปะ
ไว้ตรงนี้นะครับ

[Image: jeabwebnr9.jpg]
By krispood at 2008-04-22
22-04-2008, 16:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ยินดีต้อนรับ NONGJEAB ครับ - by pood - 22-04-2008, 16:36

Forum Jump: