Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ตาไม้มีผลมากไหมครับบนฟิงเกอร์บอร์ด มีโอกาสหลุดไหมครับ
Author Message
Bluedog Offline
Member

Likes Given: 0
ตาไม้มีผลมากไหมครับบนฟิงเกอร์บอร์ด มีโอกาสหลุดไหมครับ
ตาไม้มีผลมากไหมครับบนฟิงเกอร์บอร์ด มีโอกาสหลุดไหมครับ ตามรูปครับ บนฟิงเกอร์บอร์ดด้านบนคือตาไม้หรือเปล่าครับ ตอนซื้อมาผมซื้อทางอินเทอร์เน็ตจากร้านตัวแทนจำหน่ายGuild ตอนนี้เบื่อเลยขาย คนซื้อไปไม่ได้สังเกตว่าเป็นตาไม้หรือไม่ในตอนดูรูป
เพื่อตกลงซื้อขายกัน เมื่อส่งกีต้าร์ไปแล้ว แต่ยังไม่ถึงมือผู้รับ ผู้รับด้วยความที่ดีใจที่จะได้
กีต้าร์เลยดูรูปอีกครั้งโดยละเอียด แล้วพบว่าตรงฟิงเกอร์บอร์ดเขาสัณนิษฐานว่าน่าจะเป็นตาไม้ ซึ่งเขาอธิบายว่า " ในทางวิทยาศาสตร์เมื่อไม้มันแห้ง ตรงตาไม้มันมีโอกาสหลุดออกมาได้" อยากถามกูรูครับ ช่วยไขข้อข้องใจให้ด้วยครับ ช่วยแนะนำวิธีที่ดีที่สุดในการ
หาทางออกให้ด้วยนะครับ(เหมือนศิราณี ไขข้อข้องใจเลยBig Grin)

Attached Files Image(s)

SmileWink
23-10-2012, 18:46
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ตาไม้มีผลมากไหมครับบนฟิงเกอร์บอร์ด มีโอกาสหลุดไหมครับ - by Bluedog - 23-10-2012, 18:46

Forum Jump: