Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
povation Wrote:ยินดีที่รู้จักครับ
ขอหมายเลขโทร.และรูปหน้าตรง ไม่สวมหมวก ไม่ใส่แว่นตาดำจำนวน 1 รูป
เข้ามาอยู่กับพวกเราแล้วไม่นานก็จะรู้ครับว่าจะเบื่อในกิจกรรมของเพื่อนๆหรือไม่
ในบ้านสีฟ้า มีกิจกรรมเฉพาะกลุ่มหลากหลาย
บ้างก็เล่นกอล์ฟ สนุ๊กเกอร์ แบดมินตัน จักรยาน ว่ายน้ำ ฯลฯ
บ้างก็นัดทานข้าวและดื่มน้ำแสดงนิสัยจริง
บ้างก็แชร์หยิบยืมกันดูแผ่นหนัง คอนเสิร์ต
แต่กิจกรรมสำคัญที่รวมตัวอย่างมีปึกแผ่นแน่นอนคือ การรวมตัวกันทางดนตรี หรือ Meeting ซึ่งอาจจะจัดกันประมาณปีละ 2-3 ครั้ง
ชอบแบบใด หรือมีแบบใด เสนอแนะมาซิครับ พวกเราหัวอ่อน เผลอๆ หาเรื่องสนุกๆทำอีกก็เป็นไปได้
อิสระตามใจในบ้านสีฟ้าครับ
น้าป๋อพิมพ์ผิดครับที่จริงต้องปีละ 23 ครั้ง เฉลี่ยเดือนละ 2 ครั้งครับ อิอิ
และพิมพ์กิจกรรม nimit winning eleven cup2008 ตกไปครับ ?????????
Acoustic is my life..........
29-02-2008, 20:42
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ - by pop_250823 - 29-02-2008, 20:42

Forum Jump: