Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-.... ที่ลึกลับ
pood Wrote:เดี๋ยวจะส่ง the rock ไปถ่ายรูปคุณ Mafiagirl เพิ่มเติมมาทำ album เลยครับ รับรองใด้ว่าถ่ายเบลอร์ทุกรูป

รับทราบครับ น้ากฤษณ์ ไปเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ คุณนัท ว่างเมื่อไหร่ โทรมานัดหมายกับผมได้เลยนะครับ จะเอากล้องฟิล์ม หรือกล้องดิจิตอล จัดไฟสตู หรือ มีรีเฟลก ได้หมดเลยครับ

ป.ล. ที่น้ากฤษณ์ ให้ลอง search ชื่อดู google ผมลอง Search ชื่อผมมันได้มาเป็นรูปนี้เลยครับ...สงสัยจะดวงสมพงษ์ อุอุ

Attached Files Image(s)

นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
13-09-2007, 14:33
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-.... ที่ลึกลับ - by Therock - 13-09-2007, 14:33

Forum Jump: