Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
Author Message
ZIZ Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-.... ที่ลึกลับ
povation Wrote:" ถือซะว่ามาพักผ่อนร่วมกันก็แล้วกัน "
คุณ Witt พูดแล้วผมเห็นภาพพจน์เลย
พรรคนี้สมาชิกเน้นบันเทิงกว่าการเมืองนะครับ

คุณ ZIZ กรุณาลงเบอร์โทรด้วยครับ อยู่ที่ไหนเราจะตามไปชวน....แต่คุณเป็นสมาชิกถาวรคนที่ 54 แง๋ๆ

น้องนัทมาเฟีย อายไปใยขอรูปเต็มตัวหน่อยเหอะ เบอร์โทร. 081- 2507092 ใช่ไหมครับ ใครช่วยโทรเช็คหน่อยเร้ว

ลงเบอร์โทรไปแล้วนะครับ แต่ว่าเรื่องจัดมีตติ้งกัน ช่วงนี้ผมอาจจะไม่สะดวกนะครับ เนื่องจากอยู่ต่างจังหวัดและมีโปรเจ็คงานค่อนข้างเยอะ แต่ผมก็จะติดตามกิจกรรมของบอร์ดไปเรื่อยๆครับ ถ้าช่วงไหนผมฟรีเมื่อไหร่ จะโผล่ไปเซอร์ไพร์ครับ....หุหุ (แล้วจะได้รู้กันไปว่า เมืองไทยก็มีมนุษย์ประหลาดกับเขาเหมือนกัน 5555)
13-09-2007, 12:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-.... ที่ลึกลับ - by ZIZ - 13-09-2007, 12:48

Forum Jump: