Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ถึงท่านบุรุษ-สตรี-บุคคล.... ที่ลึกลับ
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-.... ที่ลึกลับ
folkenman Wrote:555

น้า Labour
เปลี่ยนบ้าน เปลี่ยนสี เปลี่ยนคอนเซ็ป ด้วยหรือขอรับ
เพิ่งจะเห็นน้า Lobour ออกแนวจริงจัง ได้สาระ และหลักการก็คราวนี้
ทุกทีเห็นออกลูกมึน .....แฮ้งค์.......ตลอด
หรืออยู่ในช่วง เข้าพรรษาหรือเปล่า ขอรับ 555

Katayoot Wrote:กำลังคิดแบบน้า folkenman แหล่ะครับ คราวนี้มาแปลกมาก มีหลักการ ผมว่า.......... น้ากรรมกร เข้าข่ายตัวปลอมครับท่านประธาน...!!!!

ผมขอให้ตรวจสอบคนนี้เป็นพิเศษ เอาแบบที่ตรวจยาเสพติดที่สนามบินเลย เปลื้องให้หมด อิ ๆ ๆ

น้าโฟล์คเค่นฯ รู้ได้ไงว่าไม่แฮงค์? แม่นเสียด้วย มิได้เข้าพรรษาแต่อย่างใด แต่เปื่อยมาหลายเพลาแล้วครับ ไอค้อกแค้ก ๆ ๆ ลิ้นเป็นฝ้า ปอดอักเสบ ต่อมน้ำเหลืองโต
ไม่ได้เขียว ไม่ได้เหลืองเลย ..แน่ะ! พอพูดก็เปรี้ยวปาก
...สรุปว่า น้าชมผมว่า"พอมีสาระ"อยู่บ้าง ใช่มั๊ยครับ ชื่นใจที่สุด 5555

น้ากะทะ...ในฐานะอดีตลูกพระวิษณุเราต้องโชว์พาวบ้างครับ รั่วตลอดเดี๋ยวหาว่าตัวปลอม-ปลอมตัวมาอีก ของแท้ต้อง "รั่ว" เป็นระยะ ๆ ครับ...ฮริ้ววววว Tongue
13-09-2007, 10:55
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ถึงท่านบุรุษ-สตรี-.... ที่ลึกลับ - by Tai Labour - 13-09-2007, 10:55

Forum Jump: