Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
Author Message
Guidejung Offline
Member

Likes Given: 0
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ
ผมว่าคำถามที่พี่ๆน้าๆมาถามกันแจกแต่สายกีต้าร์ยังยากกว่าในรายการอีก อย่างเริ่มมาด้วยการเปิดแผ่นป้าย ทำไมถามง่ายจังในใจผมอยากเห็นกีต้าร์ยี่ห้ออื่นที่ไม่สปอนเซอร์ด้วยเช่น Tom Anderson, James Tyler, Lowden, Santa Cruz(มีหลายหัวด้วย), Collings, Suhr, Esp, Klein, หรือที่สปอนเซอร์support เช่น fender รุ่นหัวกลับ, robben ford, snakehead จะได้ยากขึ้นอีกนิด
อย่างน้า Poodถาม หรือจะเป็นการใบ้จากรูปภาพจากพี่ป๋อ น่าจะยากกว่าเลยครับ ผมว่าเจาะลึกแต่ละแบรนไปเลย
27-08-2012, 11:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้แฟนพันธุ์แท้กีต้าร์ ... โพสไม่ได้ เพราะอะไรครับ - by Guidejung - 27-08-2012, 11:12

Forum Jump: