Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บทวิจารณ์ acoustic amp แบบจะจะ
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: บทวิจารณ์ acoustic amp แบบจะจะ
LittleNomad Wrote:
เฒ่าทารก Wrote:ว่าแต่น้าอ้วนเป็นผู้ใหญ่ที่น่ารักมากนะครับเท่าที่สัมผัสมาและได้มองดูในวันนั้น ผมชอบน้าอ้วนเวลาคุยครับเสียงดังฟังชัดดีครับ แถมคุยสนุกด้วย

ผมก็เป็นได้แค่ "ผู้ใหญ่" เท่านั้น จึงยังคงต้องขอความรู้และฟังความของ "กำนัน" อย่างน้ากฤษณ และน้าป๋อ ไงครับ...

แล้วนี่ก็กำลังรอให้น้าซึ่งเป็น "ผู้เฒ่า" เดินก่อน แล้วคอยฟังความ เดี๋ยวผมค่อยเดินตาม...

5555555++.....น้าอ้วนก็ระวังนะครับผมเป็นผู้เฒ่าที่ความจำไม่ดี แถมยังเป็นอัลไซเมอร์ เดี๋ยวผมพาหลงทางน้าอ้วนจะเสียเวลานะครับ
แต่อย่างไร คงต้องหาเวลาไปเบ๊สักครั้งแล้วครับไปลองดูให้จะๆตามที่อากฤษณ์แนะมาดีกว่าครับ...แต่ถ้าน้าอ้วนไปก่อนผมก็ขอความกรุณามาเหลาให้ฟังด้วยนะคร๊าบบบบบ
14-03-2008, 22:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บทวิจารณ์ acoustic amp แบบจะจะ - by เฒ่าทารก - 14-03-2008, 22:21

Forum Jump: