Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: 1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar
san Wrote:
.::.pOoH.::. Wrote:เมื่อไหร่จะ Fin' ละครับ Coming นานจัง..อิอิ

ในที่สุดก็มาถึงแล้ว คุ้มค่าการรอคอยสำหรับ อ้วนยักษ์อลังการ....ผมจะมีบุญได้ลองไหมหนอ

อยากเห็นตัวเป็นๆๆๆจังจ้า Wink

ดูท่าผมคงจะไม่ Fin' ง่ายๆหรอกครับน้าปุ๊ ตำนาน Lowden สำหรับผม มันเพิ่งเริ่มขึ้นครับ

ถ้าตำนาน Lowden นี้ เปรียบเปรย เป็นเหมือนตำนานรักดอกเหมย มันจะจบลงต่อเมื่อ นางเอกของเรื่อง(นุ) รู้ราคากีต้าร์ครับ แล้วพระเอก ก็จะต้องตายตอนจบแน่ๆครับ!!!)

ไว้มีโอกาสตอนไหน จะเอาไปให้น้าปุ๊ กูรู Lowden ได้ลอง ได้เล่นนะครับ...Big Grin

ป้าแดงอยากรู้จังเยยยย ว่าตอนจบจะเป็นยังไง งั้นเจอนุคราวหน้า ป้าแดงจะบอกน้องนุ เรื่องราคากีต้าร์ให้นะสันนะ Big Grin

dejemerry Wrote:[Image: c48185544tq0.gif]

กว่าผมจะได้กีต้าร์ตัวนี้มาได้ ผมต้องทำตัวแมนๆ เท่ๆ แลดูเข้มแข็ง ประมาณนี้เลยนะครับ กว่านุ จะเห็นใจป๋ม...
[/quote]

น้าสันต้องตอบแทนน้องนุ ด้วยการ แกะเพลงสากล เพราะ ๆเล่นและร้องให้น้องนุฟังก่อนนอนทุกคืน ป้าแดงรับรองว่า เดี๋ยวน้องนุก็อนุญาติให้ซื้อกีต้าร์ตัวที่ 2 เชื่อป้าเห๊อะ..Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
10-04-2008, 11:55
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 1995 Lowden O38 Brazilian Rosewood/Cedar - by dejemerry - 10-04-2008, 11:55

Forum Jump: