Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หาลูกบิดกีตาร์โปร่ง และ ขายลูกบิดกีตาร์ไฟฟ้าครับ
Author Message
bossy Offline
Member

Likes Given: 2
หาลูกบิดกีตาร์โปร่ง และ ขายลูกบิดกีตาร์ไฟฟ้าครับ
หรือแลกก็ได้ครับ
หาลูกบิดโอเวชั่น...ทั้งชุดครับ
ถ้าเป็นสีดำจะดีมากเลยครับ
ลองหาดูก่อนถ้าสั่งก็ต้องคอยอยู่ดีครับ
089-9770033

[Image: 1778TX-BGSM_headstock-back.jpg]
[Image: ovation_eltie_2078tx_neck.jpg]

ลูกบิดที่จะขายเป็นแบบล๊อคสายครับ
ติดมากับกีตาร์ เป็นลูกบิดไฟฟ้า ใช้ไม่ถนัดครับ
(เอาสายร้อยเข้าไปในรู แล้วหมุนล๊อคสายจากด้านหลัง)
ไม่ต้องวนหลายรอบก็ได้ครับ มันแปลกดีสำหรับผม
ขายเท่าไหร่ยังไม่รู้ เดี๋ยวไปหาราคามาให้ครับ
เอารูปไปดูก่อนครับ

[Image: hdv_2.jpg]
[Image: sperzel_6.jpg]
[Image: ht6ltlcp-xl.jpg]

ขอบคุณน้าป๋อที่ช่วยหาให้ครับ
ผมลองหาแลกดูครับ เผื่อใครมีไม่ได้ใช้
น้าท่านใดเห็นผ่านตา ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ
ขอบคุณครับ
10-07-2012, 17:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
หาลูกบิดกีตาร์โปร่ง และ ขายลูกบิดกีตาร์ไฟฟ้าครับ - by bossy - 10-07-2012, 17:52

Forum Jump: