Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Gibson J-250 Monarch Brazilian Rosewood
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: Gibson J-250 Monarch Brazilian Rosewood
san Wrote:กีต้าร์โทนาฟตัวนี้ เอ๊ย!!! โมนาร์ชตัวนี้ แลดูสง่า งดงาม เหมือนราชามากๆครับ

ถ้าผมได้ครอบครอง รับรองผมก็เหมือนราชา(ราชาเงินผ่อน!!!)

ปล. โทนาฟ นั่นมันเจ้าของเดียวกับ เย็นเตร็กส์. แผลไฟไหม้ น้ำร้อนลวก แผลพุพอง เป็นหนอง ผิวหนังอักเสบ เป็นหนอง ...แต่โมนาร์ช นั่นมันเป็นเจ้าของเดียวกันกับ พี่ป๋อ พี่แดง น้องปิ๊ง และน้องปั๊ง....มีลิขสิทธิ์ถึงสี่คน (ป้าเหมอ ผู้ช่วยทำตะโก้พี่แดง รอเสียบเป็นเจ้าของอีกหนึ่งคน!!!)

ปากดีนะเนี่ย มิน่า ป้าเสมอ ถามหาไม่เว้นแต่ละวัน แถมยังฝากความคิดถึง ถึงน้าสันด้วยนะ
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
10-04-2008, 15:53
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Gibson J-250 Monarch Brazilian Rosewood - by dejemerry - 10-04-2008, 15:53

Forum Jump: