Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน
(26-06-2012, 12:35)pood Wrote: กีต้าร์ทรง OM ที่เสียงดีจริงนั้นคงไมใด้มีมากนัก น่าจะมีที่วางใด้แบบไม่อึดอัด คราวนี้น่าจะจำกัดว่าไม่ต้องเอาไปคนละเกินสามตัวเพราะสงสารเจ้าของกีต้าร์ตอนแบกกลับครับ

ถ้ากลัวว่ากีต้าร์จะล้นร้านอีกก็ต้องให้ส่งเข้าประกวดใด้ยี่ห้อละไม่เกินสองตัวยกเว้น Martin ซึ่งเป็น original OM อาจให้ส่งใด้สามรุ่น ถ้ายังมากเกินไปอีกก็ต้องจัดรอบตัดเชือกตอนบ่ายสามแบบแพ้ตกรอบ (เอาไปเก็บหลังร้าน) เหลือไว้โชว์แค่ 12 ตัวก็ยังใด้

น่าสนุกดีครับพี่ปู๊ด คัดกันออกมาตามที่ว่าจะได้ไม่เยอะเกินไป แล้วมาแข่งขันกันสนุกๆ
ผมเห็นด้วยเลยครับจะได้ร่วมสนุกกัน วัตถุประสงค์ก็เพื่อให้เกิดกิจกรรมดีๆเอาเป็นว่าให้โหวตกันสนุกๆ เรื่องเสียงเนี่ยขึ้นอยู่กับหูแต่ละคนและความชอบจริงๆครับ Big Grin

(26-06-2012, 12:48)lekleklek Wrote: ผมว่าคนละตัวก็ล้นงานแล้วล่ะครับทรงนี้ คัดตัวที่ตัวเองคิดว่าเจ๋งสุดในบ้านมาตัวเดียวก็พอครับ ได้ตัดสินทั้งกีตาร์และหูเจ้าของด้วยครับ แต่สุดท้ายก็แล้วแต่ความชอบของคนส่วนใหญ่อยู่ดีครับ

เห็นด้วยเลยเล็ก LIKE LIKE LIKE!! Big Grin
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 26-06-2012, 13:00 by piggyprince.)
26-06-2012, 13:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: O Meeting อมยิ้มกันทั้งวัน - by piggyprince - 26-06-2012, 13:00

Forum Jump: