Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผากทั้งตัวและหัวใจกับพี่ๆ ชาวบ้านสีฟ้า ครับ
Author Message
crocodile-M Offline
Member

Likes Given: 0
A1Guitaricon  ผากทั้งตัวและหัวใจกับพี่ๆ ชาวบ้านสีฟ้า ครับ
[/color][/size]สวัสดีครับ พี่ๆชาวบ้านสีฟ้าทุกท่าน
อันตัวผมนี้ พี่ๆทุกคนคงเคยเห็นหน้า เห็นตา กันบ้างในวันเปิดบ้านพี่ป๋อ
ผมเป็นเพื่อนของคุณประเสริฐครับ คงพอจำกันได้บ้าง
เห็นผมครั้งใด ต้องเจอแฟนผมไปคุมทุกครั้งทุกคราไป ไงครับพี่
วันนี้ถือเป็นวันมงคล ที่มีเว็บบอร์ดของบ้านสีฟ้าเป็นของตัวเองแล้วครับ
จึงขอแสดงความขอบคุณผู้ให้การสนับสนุน ช่วยเหลือ นั่นคือเว็บมาสเตอร์และพี่ป๋อ
จึงทำให้ผมเข้ามาในเว็บบอร์ดนี้ได้ และผมขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ ทุกท่าน
ถ้ามีโอกาส จะไปร่วมงานชุมนุมชาวยุทธ ทั้งในรอบและนอกรอบ(ยิ่งนอกรอบแล้วน่าสนใจมากๆเลยครับ)
ปล. ผมชื่อ เอ็ม ครับพี่

Attached Files Image(s)

05-04-2008, 11:26
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ผากทั้งตัวและหัวใจกับพี่ๆ ชาวบ้านสีฟ้า ครับ - by crocodile-M - 05-04-2008, 11:26

Forum Jump: