Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ก้าวแรกของทางเดินของผม
Author Message
iamlove Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
Shy  ก้าวแรกของทางเดินของผม
สวัสดีครับพวกพี่ๆจะแนะนำตัวละน้าคัฟ

ผมชื่อเลิฟครับ

ตอนนี้ผมกำลังจะหาที่พึ่งทางใจคือแบบนี้ครับตอนนี้ผมกำลังจะไปเล่นดนตรีสด[โฟค]

เล่นเองร้องเองผม ใช้ Adonis 317CEQ สายดัดดาริโอ้ เบอร์12 ซึ่งผมจะว่าไปมือใหม่

เลยก็ได้ผมไม่มีที่ปรึกษาเลยครับเวลาไม่รู้เรื่ีอง Google อย่างเดียวเลยตอนนี้ผมกำลังจะ

ไปเล่นที่เชียงใหม่เลย เข้า Google แล้ว Search หาคำว่า เอฟเฟคกีตาร์โปร่งซึ่งทำให้

ผมได้มาเจอกับเว็ปนี้ แต่ละคนที่ผมอ่านมืออาชีพล้วนๆผมไม่กล้าไปพูดด้วยเลยบอกตรงๆ

ผมยังเด็กมือใหม่อีกตางหากแต่ผมจะไม่ยอมแพ้จะพยายามถาม ถาม ถาม ที่เราไม่รู้เค้า

บอกไม่บอกผมไม่รู้แต่ผมจะถามไว้ก่อน อิอิ ขอโทษน่ะครับยาวไปหน่อยผมแค่ต้องการ

เพื่อนครับ หากมีใครอยู่เชียงใหม่[แม่โจ้บอกด้วยน้าครับ]

ปล.ขอถามนิดนึงครับ

ตามความคิดของพวกพี่ๆ Adonis 317CEQ เสียงดีไหมครับ ผมรู้สึกเสียงมันไงไม่รุ

หรือต้องปรับ EQ แล้วเสียบ เอฟเฟคเวลาเล่นสดอีกที ขอความรู้หน่อยครับ
25-05-2012, 01:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ก้าวแรกของทางเดินของผม - by iamlove - 25-05-2012, 01:36

Forum Jump: