Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สัมภาษณ์พี่แอ๊ด คาราบาว
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: สัมภาษณ์พี่แอ๊ด คาราบาว
อยากให้มองว่าทั้งสามท่านเป็นเพื่อนๆของเรา เป็นตัวแทนชาวนิมิตรกีต้าร์เข้าไปสัมภาษณ์พี่แอ๊ดอ่ะครับ
ได้เห็นพี่แอ๊ดให้ความเอ็นดูให้ความเป็นกันเองกับทั้งสามท่าน ได้รู้เบื้องหลังการแต่งเพลงของพี่แอ๊ดชนิดเปิดใจ
เป็นการสัมภาษณ์(จริงๆแล้วเหมือนการพูดคุยกันแบบพี่ๆน้องๆมากกว่า)พี่แอ๊ดที่ยาวที่สุดเท่าที่ผมเคยได้ดู
พี่แอ๊ดก็ให้ความเป็นกันเองมากๆ เหมือนพี่แนะนำน้องมากกว่าที่จะเป็นการสัมภาษณ์ศิลปินเพื่อชีวิตอันดับหนึ่งของเมืองไทย
ผมว่าเป็นการสัมภาษณ์ที่ได้เห็นตัวตนแท้ๆของพี่แอ๊ดมากกว่าที่เคยเห็นในสื่อมืออาชีพเสียอีก ...ผมชอบนะBig Grin

ขอบคุณคำแนะนำดีๆของคุณนกรัติกาลด้วยครับ ดูช่วงแรกๆอาจหงุดหงิดนิดนึง
แต่เลยชั่วโมงแรกไปแล้วผมว่าสนุกและเป็นกันเองมากครับ
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

03-05-2012, 17:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สัมภาษณ์พี่แอ๊ด คาราบาว - by karn - 03-05-2012, 17:01

Forum Jump: