Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ
ดีจังครับ ช่วงล่างทำเองด้วย ประหยัดค่าแรงช่างไปเยอะโขเลย

แข่งในสนามดีแล้วครับ อย่างนี้เรียกว่าตัวจริง คราวหลังชวนผมไปด้วยจิ gymkhana นี่ค่อยน่าสนุกครับ เน้น handling กับช่วงล่างหนึบๆ

ตอนนี้ผมใช้ E30 อยู่ ไม่โมดิฟายอะไรทั้งสิ้น (แค่ลงเครื่อง SR20 ฝาโหนก เอาไว้ไปจ่ายตลาดได้เร็วกว่าเดิมหน่อย)

ช่วงล่างเปลี่ยนเป็น disc 4 ล้อ ของ 325i โช้ค SACHS 4 ล้อ ไม่หนึบเท่าไหร่
กำลังหา Koni กระบอกเหลือง ก้านใหญ่อยู่ น้าพัตเตอร์พอมีร้านรู้จักไหมครับ

ที่ลงขายตามบอร์ดราคาไม่น่าคุยอ่ะ
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
19-03-2008, 13:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอระบายความในใจบ้างนะครับ - by .::.pOoH.::. - 19-03-2008, 13:57

Forum Jump: