Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ชน !!.. อีกแล้ว..
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
Sad  ชน !!.. อีกแล้ว..
ครับ.. เรื่องจริงไม่ต้องผ่านจอครับ..

วันนี้หลังเลิกงานผมเลยแวะไปอุดหนุน มาม่าเหลืองหน่อย..

ครับ.. หลังจากออกจากมาม่าเหลือง ณ.ทองหล่อ..

ช่วงกลับรถครับ..

โครม!!

ครับ.. มอไซค์ อีกแล้ว.. ชนรถผมอีกตามเคย.. บริเวณปากซอย ร้าน Wine bibber ครับ..

มอไซค์เฟรมแตกทั้งคันครับ.. คนปลอดภัยเพราะกลิ้งอยู่บนรถผม..

ส่วนรถผมก็.. แก้มหน้าด้านซ้ายบุบ.. บุบ.. บุบ.. ครับ..

สรุปคือผมผิด เพราะดันไปเลี้ยวผิดที่.. เค้าเรียกค่าเสียหายแค่ 2000 เโชคดีที่คนไม่เจ็บ อีกอย่างรถผมเก่าเค้าเลยสงสารครับ..

**คู่กรณีผมอยู่ร้านโคมไฟตรงข้ามสน.ทองหล่อครับ..

ฮืออๆๆๆ เมื่อไหร่จะพ้น 25 ซ๊ากกกกกกกกกกกกกกกเท.. ฮืออออๆๆ..
12-03-2008, 23:22
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ชน !!.. อีกแล้ว.. - by Grid.. - 12-03-2008, 23:22

Forum Jump: